@@ ส่องแฟชั่นผ้าไทยของ "ทับทิม อัญรินทร์" ในงานประกาศรางวัล Asian television awards @@

แสดงความยินดีกับรางวัล The best actress in a supping role บนเวที Asian television awards ครั้งที่ 24 ของน้องทับทิมมาเยอะแล้ว วันนี้ขอรวบรวมภาพชุดผ้าไทยที่น้องทับทิมตั้งใจใส่ไปโชว์ต่างชาติกันค่ะ ชุดเต็มสวยงามมากๆ ขอชมนิดนึง เป็นนักแสดงที่ผสมผสานความเป็นไทยและความอินเตอร์ได้ลงตัวจริงๆ ไปในชุดผ้าไทยแต่โชว์ศักยภาพบนเวทีได้แบบระดับนานานาชาติเลย speech บนเวทีได้รับคำชมไปทั่วเลยค่ะตอนนี้
ขอบคุณเจ้าของภาพทุกท่านรวมถึง fb ch7hddramasociety ด้วยค่ะ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่