มีใครพอจะมีงานpart time รายได้ดีๆแนะนำมั้ยครับแถวเซนทรัลลาดพร้าว

กระทู้คำถาม
พอดีว่าจะไม่มีเงินเหลือแล้วครับ ส่งเงินไปช่วยเหลือทางบ้านหมดครับ ตอนนี้แทบจะไม่เหลือแล้วครับ ผมเรียนแล้วก็ทำงาน part time ด้วย แต่ที่ทำได้เงินไม่พอใช้ครับ  ใครพอจะมีหรือรู้จักงานที่ทำรายได้ดีแล้วมีข้าวให้ฟรีซักมื้อมั้ยครับ  ตอนนี้แค่มีข้าวก็ดีใจแล้วครับ กินมาม่า มา3วันแล้วครับ เงินจะหมดครับ เหลือแค่5.50บาทในบัญชีแล้วครับ   ที่ต้องการเงินเยอะๆก็เพราะอยากจะรีบเรียนให้จบครับต้องส่งตัวเองเรียน     พอได้ตังมาเดือนก็เกือบหมดแล้วครับ จ่ายค่าหอค่าน้ำค่าไฟ แล้วยังต้องเก็บต้องจ่ายค่าเทอมอีก   ช่วยแนะนำงานที่ได้เงินเยอะๆให้หน่อยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่