อยากถามเรื่อง sneaker hi-end ครับ

กระทู้คำถาม
Sneaker ของ alexander mcqueen รุ่น oversize น่าซื้อไหมครับน่าเล่นไหม คือส่วนตัวใน sneaker hi-end ผมชอบ design alexander mcqueen oversize มากกว่า พวกที่ฮิตๆกันอย่าง gucci   balenciaga   louis - vuitton อะไรพวกนี้อีก แต่ถามคนรอบข้างเค้าบอกซื้อพวกฮิตๆดีกว่า  อย่าง Gucci ace  -   balenciaga triple s   เพราะว่าคนเค้ายังไงก็ดูออก ว่าเป็น hi-end แล้วดูรู้ว่าเป็นของแพงมีราคาสูง alexander mcqueen คนก็ไม่ค่อยรู้จัก ใส่ไปคนก็ไม่ค่อยรู้ว่าเป็นแบรนด์เนม แล้วก็ไม่รู้หรอกว่าแพงมีราคา เหมือนพวกฮิตกันอย่าง กุชชี่ หลุยด์ บาลอง
เลยอยากถามว่าเพื่อนๆ คิดยังไงกับความคิดนี้ครับแล้วควรซื้อ alexander mcqueen รุ่น oversize ไหมหรือควรซื้อแบรนด์ที่ฮิตละใครมองก้รู้ว่าแบรนด์เนมมีราคาสูง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่