ข้างบ้านที่ไม่ถูกกัน เอาปืนมายิง ตอนแม่ผมอยู่บ้านคนเดียว

ไม่มีลดลาวาศอกกันเลยครับ ข้างบ้านผม นับวันๆ ยิ่งกำเริบมากขึ้น

ล่าสุดคือเปิดเพลงใส่ วันไหว้เจ้า
กระทู้เก่า

บ้านผมมีแม่อยู่บ้านคนเดียว นี่แม่ก็ไม่ได้เล่าให้ผมฟัง กลัวผมจะใจร้อนอีก

พี่ๆบอกว่าให้ทน เป็นห่วงแม่มาก ไม่รู้จะอดทนได้นานแค่ไหน

แจ้งตำรวจไว้แล้วว่าเคยถูกข่มขู่ ว่าเขาจะเอาปืนมายิง ตำรวจทำท่าจะสอบพยาน แต่กลัวจะจุดฉนวนให้แรงหนักกว่าเก่า เลยให้แค่ลงบันทึกประจำวัน จนตอนนี้เอาปืนมายิง ไม่รู้ต้องรอให้มีคนตายก่อนไหม

ขอตู้แดง(ตู้ที่ให้สายตรวจมาเซ็นต์) ก็เรียกหัวคิวเดือนละ 4,000 

ญาติกันแท้ๆ เห็นบ้านเรามีเด็ก มีคนแก่ ข่มได้ ข่มเอา น่ารำคาญมากๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่