เรื่อง ขอบตา

คือตอนนี้ผมไม่รู้เป็นอะไร คือ ขอบตาเริ่มดำ ทั้งคู่ ตอนที่ขอบตาเริ่มดำ ผมก็นอนเช้าขึ้น
บางวัน20:30,21:30 คือนอนไม่เกิน4ทุ่ม แต่ตามันดำขึ้นเรื่อยไป มีอาการบวมเล็กน้อย
ตาหน้าจะโบ๋เล็กน้อย เอาน้ำแข็งประคบกับผ้า ก็แล้ว อาการแย่ขึ้นทุกวัน ใช้ยาหยอดตาก็แล้ว
ใครรู้หรือมีอาการเหมือนผม มีวิธีการรักษายังไงบ้างครับ หรือผมอาจเป็นภูมิแพ้ แต่ขอบตาผมตอนนี้
เป็นนานมาก จน 2 สัปดาห์แล้วยังไม่มีท่าทีที่ ขอบตาจะหาย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่