เพิ่งซื้อโน๊ตบุ๊คมาแล้วเข้าไปในกูเกิลโคมมันขึ้นแบบนี้คืออะไรหรอครับ? แล้วมันต้องทำยังไงครับ??

เราเข้าไปในกูเกิ้ลโครมครั้งแรกเลยละมันขึ้นแบบนี้อะต้องทำไงหรอครับ??
internet download manager extension for google chrome has been updated
Warning Your IDM is very old. some features require that IDM version number 6.33 buil 3
or newer is installed, please update your IDM and restart browser.
มันต้องทำยังไงอะไรหรือป่าวครับ???
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่