ถือว่าเล่นสั่งลาแล้วกันนะคะ

สู้ไม่ไหวจริงๆ วันนี้โค้สวางแผนพลาดมากๆ
ความไม่กล้าเสี่ยงของโค้สคือจุดอ่อนค่ะ
ควรจะเป็น บิ๋ม บีม เพียว พู่ แนน หรือแม้แต่ตาลตั้งแต่แรกแล้ว

บิ๋ม ควรได้ลงแต่แรก เชื่อว่าน้องเป็นคนที่รับมือกับความกดดันได้ดีกว่า
เพียว ถ้าไม่สามารถก้าวข้ามข้อจำกัดเรื่องจิตไจตัวเองได้ มันก็ได้เท่านี้
บีม น้องควรไดัรับการ encourage จากโค้ส ไม่ไช่ถอดออกทั้งๆที่พอเล่นได้
แนน ไม่มีคำว่าไม่เต็มที่จากแนน วันนี้สุดยอดมากๆ
พู่ นางก้าวข้ามคำว่าตัวสำรองมานานแล้ว โค้สเองนั่นแหละมองเห็นไหม

โบกมือลาทีมชาติค่ะ ปีหน้า บิ๋ม บีม เพียว โมเม เตย แนน ตาล เหมี่ยว พู่ กุล ยุพา น้องแบม น้องนก แป้ง
พร้อมกับโค้สนิปปอนปังๆ 1 คน 
ยอมดร้อปไปซัก 2-3 ปี แล้วกลับมาปังๆ แบบเยอรมันเลย
ขอบคุณ ป้าหน่อง ป้ากิฟ ป้านุส ป้าปู ป้าอร แป้น ที่สร้างความสุขไห้คนไทยมาหลายปี
ทำไจและยอมรับการเปลี่ยนผ่านค่ะ

ปีหน้า รอกิสสสสได้เลย
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่