ค่าตั้งศูนย์รถมอเตอร์ไซค์ ของศูนย์ซ่อม

กระทู้คำถาม
รถมอเตอร์ไซค์ Spark 115i ครับ
พอดีหลังจากรถล้มแล้ว ขับรถไปแล้วรู้เลยว่าล้อไม่ตรง พอเอาเข้าศูนย์
พลาดที่ไม่ได้ถามราคาก่อน โดนไปเฉพาะค่าตั้งศูนย์ 1500 บาท ไม่ทราบว่ามีเพื่อนๆคนไหนทราบราคามั้ยครับ
อยากรู้ว่าโดนฟันมารึเปล่า เพราะว่าโชคหน้าหรืออะไรเกี่ยวกับล้อหน้าไม่มีการเปลี่ยนครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ที่บอกว่าล้อไม่ตรงหมายถึงแนวล้อกับแฮนด์มันเยื้องกันรึยังไงครับ
ลองถามช่างคนทำสิครับว่าทำอะไรไปบ้าง เราจ่ายเงินเรามีสิทธิ์รู้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่