ปรึกษาเพื่อนๆเกี่ยวกับทริป สิมิลันค่ะ

สวัสดีเพื่อนๆทุกคนนะค่ะ ชื่อพลอยค่ะ
พอดีเรามีแพลนไปเที่ยวใต้ช่วงเดือนเมษายนค่ะ

ต้องการที่จะไป สิมิลันกับ หาดไร่เลย์ กระบี่ค่ะ

อยากจะรบกวนเพื่อนๆช่วยแนะนำเรื่องการเดินทางหน่อยนะค่ะ 🥺

1. แอบหาข้อมูลมาว่าไปสิมิลัน ต้องไปกับทัวร์ เห็นว่ามีรถรับส่งที่สนามบินด้วย
    เราจองทัวร์ตรงไหนค่ะ หมายถึงไปซื้อทัวร์ที่สนามบินแล้วไปวันนั้นได้เลยป่าวค่ะ

2. มีเรือจาก ภูเก็ตไปหาดไร่เลย์มั้ยค่ะ ลองหาข้อมูลแล้วหาไม่เจอเลยค่ะ
    ถ้ามีเราต้องไปขึ้นเรือแถวไหนค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ ☺️
แสดงความคิดเห็น
Preview