ตอนกลางวันที่ห้องร้อนมาก ว่าจะเลี้ยงแฮมสเตอร์

คือได้แฮมสเตอร์มาเลี้ยงค่ะ แต่กลางวันห้องเรามันร้อนมากๆเปิดหน้าต่างแดดก็ส่อง จะหยุดส่องเข้าห้องก็หลังเที่ยงไปแล้ว ห้องมันร้อนแบบอบอ้าวมากๆ ถ้าจะเอามาเลี้ยงใช้วิธีคลายร้อนเอาได้มั้ยคะ แต่เราไม่อยู่ห้องช่วง08:00-16:00ค่ะ เป็นเวลาไปเรียน ถ้าจะให้เปิดพัดลมไว้ให้ก็กลัวมีปัญหาเกี่ยวกับไฟ ว่าจะใช้วิธีคลายร้อนตามในเน็ตทุกๆวัน จะช่วยได้มากมั้ยมั้ยคะ ว่าจะซื้อผ้าเย็นไว้ในกรงให้ด้วย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่