มีซีรี่ย์เรื่องไหนบ้างครับที่พระเอกหรือนางเอกรวยแต่ไม่มีชื่อเสียง

ตามหัวข้อเลยครับ แบบพระเอกในเรื่อง You Who Came From the Stars หรือพระเอกในเรื่อง City Hunter หรือ สัตวแพทย์ในเรื่อง My Girlfriend is a Gumiho ที่รวยแบบเหลือกินเหลือใช้ รวยแบบชาตินี้ก็ใช้ไม่หมดแต่ต้องไม่มีชื่อเสียงหรือฐานะทางสังคมเท่าไหร่ อยากเปลี่ยนแนวบ้างครับ หลายเรื่องพระเอกหรือนางเอกรวยแต่ก็พร้อมไปด้วยชื่อเสียงและฐานะทางสังคม แต่อยากเห็นรวยแต่ไม่มีชื่อเสียงและฐานะทางสังคม พูดง่ายๆคือรวยเงียบๆอ่ะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่