Electrac ​c505แฟลชไม่ติดทำไง​???

คือพึ่งลองเล่นกล้องฟิล์มค่ะ เลยเจอตัวถูกๆมือหนึ่งเลยสั่งออนไลน์​มาค่ะ ทีนี้ลองใส่ถ่านดูเผื่อ​เช็คแฟลช แต่ไฟแดงๆขึ้นค่ะ แต่แฟลชดันไม่ติดสะงั้น ทางร้านเปลี่ยนไม่ได้ ถ้าเกิดจำเป็นต้องถ่ายที่มืดใช้แฟลชมือถือเปิดช่วยดีมั้ยคะ หรือมันมีที่ซ่อมได้มั้ยคะ เห็นบอกตัวนี้ต้องรอชาร์ตแฟชแปปนึง แต่แสงมันไม่มีไฟเดินเลยค่ะ แฟลชไม่ติดเลน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่