ยังมีบริษัทประกันเจ้าใดที่ยังรับประกันการเดินทางประเทศเนปาล + Helicopter Rescue อยู่มั๊ยคะ

เราจะไป Trekking ที่ ABC เนปาล ช่วง เม.ย. ปีนี้ค่ะ แต่ตอนนี้ยังหาบริษัทที่รับประกันการเดินทาง และรวม Helicopter Rescue ไม่เจอเลยค่ะ เจอแต่ที่รับประกันการเดินทาง ไม่รวม Helicopter Rescue ค่ะ >< 

ถ้ามีบริษัทประกันใดผ่านมาเห็น และยังมีประกันนี้อยู่ ขอรบกวนแจ้งได้เลยนะคะ หรือท่านใดทราบขอความกรุณาช่วยบอกทีนะคะ 

ขอบคุณค่ะ 

พาพันขอบคุณ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่