☼ เพจ PART TIME MAGICIAN สุ่มดูดวงฟรี 13 คน ☼

สวัสดีค่ะ กลับมาแล้วหลังจากไปเที่ยวปีใหม่ 😊♥️
รับดูดวงฟรี สุ่มตอบ 13 คนค่ะ !!! ^^
รอบนี้ใช้ไพ่รูนและไพ่ออราเคิลกันค่ะ
รอบนี้ตอบหน้าไมค์นะคะ📌📌📌
ขอบคุณทุกคนที่ร่วมสนุกและยังตามไปในไลน์
ขอบคุณมากๆนะคะ  👏🏻👏🏻👏🏻
กติกาตามนี้
1.ชื่อเล่นของคุณ
2. อายุของคุณ
3.สถานะโสด/มีแฟน/มีคนคุย (ต้องระบุ)
4.คำถามที่อยากรู้คนละ 1 คำถามค่ะ
5.อธิบายคร่าวๆเกี่ยวกับเรื่องที่อยากจะถาม
ว่ามีที่มาที่ไปยังไง จะง่ายต่อคำแนะนำค่ะ
6.พิมพ์ตัวเลขระหว่าง 1-13 ค่ะ (เซต1)
พิมพ์สี เหลือง/ชมพู/เขียว พร้อมเลข1-9 (เซต2)
-
สวัสดีปีใหม่ Happy new year 2020
♥️♥️♥️♥️
(ขอสงวนสิทธิ์ให้ผู้มาก่อนนะคะ ถ้าแถมแล้วจะแจ้งเพิ่มนะคะ)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่