ผมอายครับ (มวย)

คืองี้ครับ ผมเพิ่งเริ่มเรียนมวยวันแรกที่เรียนเพราะอ่อนแอครับครูสอนมวยให้ผมซ้อมชกลมครับซ้ายขวาๆ ผมก็กำลังจะซ้อมแต่มีฝรั่งร่างบึ๊กๆมา2คนแล้วครูสอนมวยเลยต้องไปสอนฝรั่งครูบิกให้ซ้อมชกลมไปแต่ผมไม่กล้าครับไม่ได้อายที่ชกลมนะครับแต่คือผมไม่กล้าชกต่อหน้าคนอื่นครับแบบผมกลัวชกตลกแล้วเค้าขำกัน ผมจะทำยังไงให้ไม่กลัวหรืออายทีครับ 
อันนี้อยากถามพวกพี่ๆครับจะตอบก็ได้ไม่ตอบก็ได้ครับ
:พวกพี่ๆซ้อมมวยวันแรกเป็นยังไงและเรียนกี่เดือนครับถึงจะพอเรื่มเป็นมวย
พอดีเพิ่งเริ่มเลยอยากฟังประสบการณ์ครับจะได้เป็นแรงผลักดันตัวเองsmile
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่