อยากให้แฟนคลับ g idle ช่วยแนะนำค่ะ ^^

เราสะดุดตากับคนนึงในวงจีไอเดิลค่ะตอนแรกไม่รู้จักชื่อเลยจนเมื่อวานอยากรู้จักเลยไปเซิร์สหาชื่อสมาชิกเลยรู้แล้วว่าเค้าชื่อซูจิน ต้องบอกก่อนว่าเราไม่เคยดูเอ็มวีของวงนี้เลยค่ะจนเมื่อไม่นานเราได้ดูเอ็มวี lion แล้วรู้สึกเค้าดึงดูดมากจนไปหาดูคลิปเรื่อยๆ รู้สึกว่าเซ็กซี่มากซึ่งเราไม่เคยโดนไทม์นี้ตกเลย เลยอยากถามแฟนคลับของวงนี้ค่ะอยากติดตามเค้าแบบพวกรายการอะไรแบบนี้ได้ที่ไหนคะ แต่เราติดตามไอจีของวงแล้วเลยอยากดูมากกว่านี้ค่ะ ^^ หรือแนะนำสมาชิกในวงก็ได้ว่าแต่ละคนชื่ออะไรเพราะเราจำได้แค่สองคนค่ะคือซูจินกับมินนี่ แนะนำเรากันได้นะคะ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ><
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่