รบกวนผู้ที่เป็นอาจารย์สอนภาษาอังกฤษระดับชั้น ม.4 ช่วยทำแบบสอบถามงานวิจัยหน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะ พอดีเราเป็นนศ. ปริญญาโท เอกภาษาอังกฤษ กำลังทำวิจัยเกี่ยวกับ word list ที่ได้จาก general news articles ค่ะ
เราคัดศัพท์ออกมาได้ 820 คำ (head words) ทีนี้จะเอาศัพท์เหล่านี้ไปทำ test ให้เด็กชั้นม.4 ทำ
ก่อนจะทำ test เลยอยากขอให้ครูภาษาอังกฤษที่สอนระดับชั้นม.4 ช่วยทำ checklist คำศัพท์ 820 คำนี้ให้หน่อยค่ะ (มี 2 ช่องให้ติ๊กค่ะ)

**ขอเป็นคนที่สอนในโรงเรียนตั้งแต่ 5 ปีขึ้นไปนะคะ**

ใครที่สะดวกและอยากทำให้ หลังไมค์มาได้เลยนะคะ ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่