นินจา400HGโหลดโช้คทั้งหน้า หลังจะสวยมั้ย?

กระทู้คำถาม
ตามข้างบนเลยค่ะ พอดีเค้าส่วนสูง150cm แล้วจองรถ ninja400HG ไว้ ตอนที่ไปลองคร่อมรถดูอ่ะ ขามันไม่ค่อยถึง ช่างเลยจะโหลดโช้คหน้าหลังให้ เลยอยากรู้ว่ามันจะสวยมั้ยหรือน่าเกลียดมั้ย ดูแว้นไปเลยรึป่าวค่ะ? แต่อยากได้จิงๆง่ะ ชอบบบบ 
อมยิ้ม08อมยิ้ม20

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
โหลดแล้วทำคืนสภาพเดิม โดยไม่ยุ่งยากและแพงได้หรือเปล่าครับ ถ้าทำได้ก็ไม่มีปัญหาอะไร  ลูกสาวผมสูงแค่150ซม.  ครูที่สอนบอกว่าขี่นินจา 400ได้ครับ ผมว่าสวมรองเท้าบูทที่พื้นสูงๆหน่อย น่าจะเป็นทางเลือกที่ดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่