ขอคำแนะนำในการต่อเครื่องเสียงกลางแจ้งครับ

อยากทราบวิธีในการต่อลำโพงซึ่งเป็นลำโพงเสียงกลาง 2 ตู้กับอยากได้ตู้ลำโพงซับวูฟเฟอร์ 1 ลูกมาต่อโดยใช้ Powermixer NTS PMX 803 คือจะต่อแบบไหน ใช้ตู้ยังไง ประกอบตู้เองใครพอมีแบบ อย่างไรบ้าง ขอเป็นความรู้หน่อยครับ คือตอนนร้ใช้แค่ตู้เสียงรวม กลาง+แหลม เป็นตู้คาราโอเกะของ Deccon 8นิ้วอยู่ครับ อยากได้ตู้ซับเพิ่มขึ้นมาแต่ไม่ทราบวิธีการและรายละเอียดครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่