ช่วยแนะนำหอพักหน้ามหาลัยมหิดลศาลายาหน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะ ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ

อยากให้พี่ๆช่วยแนะนำหอด้านหน้ามหาลัยมหิดลหน่อยค่ะ
กำลังจะเข้าปี1ที่นี่ค่ะ คณะดุริยางคศิลป์ 
อยากได้หอที่ไม่เปลี่ยว(หญิงล้วนยิ่งดีค่ะ)
ผนังหนาหน่อยค่ะ กลัวข้างห้องรำคาญตอนซ้อม5555
เม่าแพนด้า ถามพ่อว่าไหวราคาไหนพ่อบอกให้ส่งหลายๆที่ไปให้ดูก่อนนั่งหาเกือบทั้งคืนส่วนใหญ่เจอ5500อัพทั้งนั้นเลยค่ะ 

แล้วก็อยากให้รีวิวThe best plusหน่อยค่ะว่าดีมั้ย มีเพื่อนที่เรียนอยู่อินเตอร์แนะนำค่ะ รบกวนหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่าาาminiheart
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่