เผลอเอาบัตรประชารัฐของพี่ไปซัก ทำไงดีคะ

คือพี่เราฝากบัตรมากเงินค่ะเราเลยเอาใส่กระเป๋ากางเกงไว้แต่ลืมดันเอากางเกงไปซักได้ยินเสียงในเครื่องเลยค้นดูเจอบัตรค่ะ แต่กระดาษแปะไม่มีแล้ว
ไม่รู้ว่าพี่จำรหัสได้รึเปล่า กลัวโดนพี่ฆ่ามากค่ะและไม่รู้ว่าบัตรจะใล้ได้ไหมแต่สภาพยังค่อนข้างเหมือนเดิมจะมีตรงมุมที่มีกระดาษใสๆเปิดออกมาอะค่ะ
อมยิ้ม42
แสดงความคิดเห็น