ทำไมช่วงนี้เห็นแต่ข่าวผู้ชายเจอเมียคบชู้

ทำไม.. ผญ.. สมัยนี้ชอบมีเล็กมีน้อยกันจังครับเห็นข่าวแบบนี้แล้วรู้สึกแปลกๆถึงจะรู้ว่าสมัยนี้.. ผญ.. ส่วนใหญ่ไม่ค่อยคิดเรื่องแบบนี้แล้วก็ตาม
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 7
ผมก็เพิ่งเจอกับตัวเอง เมื่อเดือนสิงหาคม ที่ผ่านมา ผมจับแฟนได้ว่า เธอแอบไปมีอะไรกับอื่นมา 2 ครั้งแล้ว ซึ่งผู้ชายคนนี้เป็นญาติกับเธอเองที่อยู่ต่างจังหวัด แอบไปคุยกันในไลน์แล้วไปแอบนัดเจอกัน ซึ่งวันนั้นผมรีบเลิกงานมาเพื่อมากินข้าวกับเธอ เพราะเห็นเธอทำท่าทีเหมือนเหนื่อยจากงานมา เธอกินข้าวที่ผมซื้อมาให้ไป 2 คำแล้วพูดว่า ยังไม่ค่อยหิว เสร็จแล้วเธอก็ก้มตัวจะนอน ระหว่างนั้นมีสายเข้าที่โทรศัพท์ของเธอ เธอก็รับสายแล้วคุยกันสักแปป แล้วเธอก็รีบลงไปอาบน้ำ แต่งตัว แล้วออกจากบ้านไปเลย ผมก็ไม่ได้สงสัยอะไร นึกว่ามีงานเร่งด่วนที่ทำงาน จนผมมาจับได้อีกทีคือต้นเดือนกันยายน พอดีผมเข้าไปดูไลน์เธอมา ก็เห็นบทสทนาของเธอกับชายคนนั้น ตอนนั้นผมแทบใจสลาย สิ่งที่เธอทำไปเธอไม่เห็นแก่ครอบครัวเลย แล้วไม่กี่วันต่อมา ก็มีผู้หญิงคนนึงทักแชทเฟสมาหาผม แล้วบอกผมว่าผู้ชายที่เธอไปมีอะไรด้วยกันมา คือสามีของเธอ แล้วผู้หญิงคนนี้ยังบอกผมอีกว่า แฟนของผมกับผู้ชายคนที่เธอไปมีอะไรมา จริง ๆ คือญาติแท้ ๆ กันเอง ทางฝั่งผู้ชายมีลูก 2 คน ส่วนผมกับแฟนมีลูก 1 คน ตั้งแต่ผมกับเธอคบกันมาได้ 4 ปี ผมไม่เคยคิดสักนิด ที่จะนอกใจ , นอกกายเธอเลยสักครั้ง พูดแล้วก็เศร้าครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่