อยากเรียนเอแบคแต่กลัวไม่จบ เอแบคยากมากจริงมั้ยคะ

หนูอยู่ม.6ค่ะกำลังจะจบแล้วอีก2เดือน สนใจเข้าศิลปศาสตร์ Arts Eng ที่เอแบคค่ะ ภาษาอังกฤษตอนนี้อยู่ในระดับปานกลางไม่ได้เก่งเลยค่ะอยากถามรุ่นพี่จากเอแบคคณะนี้ว่าเรียนเป็นยังไงบ้างคะจากคนไม่เก่งจนเก่งขึ้นมากๆจริงๆนะคะ , ค่าใช้จ่ายต่อวันเท่าไหร่ , มีค่าอะไรอื่นๆนอกจากค่าเทอมระหว่างเรียนประมาณเท่าไหร่คะ , ค่าหน่วยกิตเท่าไหร่ , มีแต่คนรวยๆจริงมั้ยคะ รบกวนช่วยตอบหน่อยนะคะ แล้วถ้าไม่เรียนที่เอแบคมีที่อื่นแนะนำมั้ยคะที่ที่คณะเกี่ยวกับภาษาดังๆอะค่ะ🙏🏻🥺

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่