แนะนำร้านอาหารบรรยากาศชิลๆ ย่านรามอินทรา ทีครับ

พอดีจะพาคนในทีมไปกินเลี้ยงปีใหม่ ลังเลระหว่างร่องเรือแม่น้ำเจ้าพระยากับพาไปเลี้ยงที่ร้านอาหาร เลยอยากให้แนะนำร้านอาหารไม่แพงจนเกินไป บรรยากาศชิลๆ มีมุมถ่ายรูปนิดๆ ทีครับ

สะดวกย่านรามอินทรา นวมินทร์ ดอนเมือง
สะพานใหม่

ขอบคุณครับ
(ตั้งงบอาหารและเครื่งดื่มประมาณ 7 พัน ครับ ทีมงาน 8 คน ไม่ดื่มเหล้าครับ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่