เคยมีแฟนมาก่อนสามารถเป็นไอดอลได้ไหมคะ

คือหนูอยากฝันอยากเป็นักร้องมานานแล้วคะ แต่ไม่มีโอกาศเพราะครอบครัวไม่ค่อยสนับสนุน หนูเคยมีแฟนคะ พึ่งเลิก คบได้3-4เดือน แต่ไม่ได้มีอะไรมากแค่เราเคยจับมือกัน กอดกัน อี้ คือไม่เคยแบบนั้นนะแบจุดๆ ตอนนั้นหนูทำอะไรไม่คิดเลยเนอะ5555 อย่าพึ่งด่าหนู พวกพี่ๆคิดว่าหนูพอจะเริ่มต้นใหม่ได้ไหม หนูไม่ควรเป็นไอดอลรึป่าวคะ ขอความกรุณาด้วยนะคะ หนูเครียดมากกลัวการถูกบูลลี่ เพราะอยู่โรงเรียนโดนบูลลี่บ่อย แต่มันคือความฝันของหนู หากได้เป็นจริงๆทุกคนจะรังเกียจหนูไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่