ถ้าจะซื้อ battlefront 2 ตอนนี้จะคุ้มไหมครับ

คือช่วงนี้ผมเพิ่งจะมาติดตาม star wars ได้ไม่นานครับ แต่ก็ชอบรู้สึกสนุกดี ทีนี้ก็เลยเกิดอยากเล่นเกมจาก star wars บ้างครับ เลยไปค้นหา ปรากฏว่าสนใจอยู่สองเกมคือ fallen order กับ battlefront 2 งบตอนนี้ ไหวกับ battlefront ก็คิดว่าจะซื้อ แต่เห็นว่าเกมมันหาห้องยากอะไรแบบนี้อะครับ ก็เลยอยากถามความเห็นครับ ว่าถ้าผมซื้อมาเล่นโหมดออฟไลน์มันจะคุ้มมั้ย ใครที่เคยเล่นแล้วเป็นยังไงช่วยรีวิวหน่อยครับ ตอนนี้ origin ลดราคา เหลืออยู่  600 กว่าบาท อ้อ หรือใครมีเกมจาก star wars อะไรอีกช่วยแนะนำได้นะครับผมไม่รู้ว่ามีอีกไหม ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่