มีใครทราบบ้างไหมครับว่า ไปรับใบสมัครสอบเข้ามหาวิทยาลัยช่างศิลป์ ลาดกระบัง วันที่เท่าไหร่หรอครับ ปี2563

พอดีว่าผมจะสอบเข้ามหาวิทยาลัยช่างศิลป์ ลาดกระบังอะครับ แต่ก็ไม่รู้ว่าสมัครสอบวันไหน หรือว่าไปรับใบสมัครวันไหน ตอนนี้ก็ใกล้จะสอบ O-NET แล้ว แล้วอีกสักพักก็สอบปลายภาค แต่ผมกลัวว่าผมจะพลาดการสอบเขามหาวิทยาลัยช่างศิลป์ไป มีใครพอจะรู้บ้างไหมครับ ว่าไปรับใบสมัครได้เมื่อไหร่

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่