... กาวร้อนแท่ง / กาวซิลิโคน / กาวประสานท่อ SCG สามารถใช้ติดพวกพลาสติกแบบกันซึมได้ด้วย ได้หมดเลยไหมครับ ?

พอดีที่บ้านมีกาวทั้ง 3 ตัวนี้อยู่ อยากจะเอาไปซ่อมชิ้นส่วนพลาสติก ที่สามารถกันน้ำซึมได้ด้วย (แต่ไม่ได้ถึงกับมีแรงดันน้ำมาก)
ไม่แน่ใจว่า ทั้ง 3 สามารถติดงานแนวนี้ได้พอๆ กันไหมครับ ใจจริงอยากใช้ scg ดูแห้งไว้แล้วติดแน่นหนาดี แต่ราคาดูจะสูงสุดเลย หัวเราะ

ขอบคุณครับ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่