คนที่แสดงเป็นจี้จิ่งอู๋ ในเรื่องThe prince of tennis คือใครหรอคะ

ก็คือเพิ่งดูเรื่องThe prince of tennis จบที่เป็นของจีนมาทำ สนุกมากๆค่ะ แล้วอยากรู้จักคนๆนึงในเรื่องค่ะ แต่ว่าหาชื่อเค้าไม่เจอ เขาแสดงเป็นจี้จิ่งอู๋ ที่เป็นกัปตันทีมของโรงเรียนซิงย่าวค่ะ ที่หน้าจะคมๆ หล่อๆค่ะ☺️(ถ้าเขียนชื่อตัวละครผิดขออภัยค่า)คือเราพยายามตามหาเค้าแล้ววววววแต่ก็ไม่เจอ😭 อยากรู้ชื่อเขาค่ะถ้าได้ weibo ของเค้าด้วยจะดีมาก ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับความช่วยเหลือค่ะ🙏🏻💘
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่