จัดงานแต่งต้องเริ่มตรงไหนก่อนคะ

คือเราอยากจัดงานแต่งงานแบบราคาย่อมเยาว์ เราต้องเริ่มจากตรงไหนก่อนคะสถานที่ว่าจะเอาสโมสรแถวพรานนก  ศิริราช แต่พวกชุดแต่งงาน ช่างแต่งหน้า คนจัดงานที่เราต้องหาจากไหนยังยัง ของรับไหว้ต้องเป็นอะไรคะเราต้องจัดหาและห่อเองใช่ไหมคะ ของชำร่วย อ่านเจอมีคนนึงบอกแจกช่วงงานเช้าแบบนึง งานบ่ายอีกแบบนึง จริงไหมคะรบกวนช่วยแนะนำร้านแถวเพชรเกษมหรือไม่ก็พระราม 2 ทีคะ
แสดงความคิดเห็น