สอบถามเรื่องเรียน มสธ. การสมัคร ค่าหน่วยกิจ หนังสือ ช่วยตอบด้วยครับ

คือต้องการเรียนเศรษฐศาสตร์ สอบถามว่า
1.ใบสมัครสามารถซื้อที่ไหนได้บ้าง ใน7-11 ไม่มีขายเลย
2.ค่าหน่วยกิจ กี่บาท
3.หนังสือเรียนและชีทสรุปแนวข้อสอบมีขายมั้ย แล้วขายที่ไหน
4.ความยากง่ายของเศรษฐศาตร์ หากไม่เข้าเรียนจะจบมั้ย (ผู้ที่จะเรียนจบ MBA แต่อยากเอาวุฒิเศรษฐศาสตร์เพิ่ม)
5.เราสามารถเทียนโอนหน่วยกิจจาก ม.รามได้ไหม หากโอนได้ จะได้เกรดอะไร
6.หากจะสมัครตอนนี้เลยยังเปิดรับสมัครช่วงนี้ถึงวันไหนหรือช่วงนี้ไม่มีสมัครแล้วครับ
   ขอบคุณมากครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่