ผมเคยได้ยินว่าญี่ปุนรู้วิธีเอาชนะพวกฟุตบอลอาหรับได้ทุกท่านว่าจริงครับ

จริงไมครับที่ผมได้ยินมาว่าญี่ปุ่นรู้วิธีเอาชนะฟุตบอลอาหรับได้ครับ แล้วสถิติที่ผ่านมาของทีมชาติญี่ปุ่นที่พบกับชาติอาหรับต่างๆยกเว้นอิหร่านเป็นอย่างไรบ้างครับญี่ปุ่นชนะหรือแพ้มากกว่ากันครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview