ทำพาสปอร์ตที่ศูนย์บริการภาครัฐฯ ฟิวเจอร์รังสิต

กระทู้คำถาม
อยากสอบถามค่ะ ว่าเปิดให้ทำในวันเสาร์ด้วยไหมคะ หรือเปิดให้ทำเฉพาะวันจันทร์ - ศุกร์อย่างเดียว แล้วระยะเวลารอเล่มประมาณกี่วันคะ เปิดให้บริการช่วงไหนบ้าง พอดีจะไปทำพาสปอร์ตค่ะ แล้วที่ฟิวเจอร์สะดวกที่สุด (บ้านอยู่คลองสาม) ไม่อยากขับรถไปไกลถึงแจ้งวัฒนะค่ะ รบกวนขอข้อมูลจากคนที่เคยทำด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่