ค่าเฉลี่ยของ PE เช่น หุ้น CPF ปี 2561 มี PE เฉลี่ยที่..... ตรงนี้ดูจากที่ไหนครับ

ถาม 2 ข้อนะครับ 
1. อยากทราบค่าเฉลี่ย PE ต่อปี ของหุ้นตัวนั้น ๆ  ย้อนหลังไปหลาย ๆ ปี  เราดูได้จากแหล่งใดบ้างครับ
หรือ การดู ค่าเฉลี่ย PE ใน 10 ปี เราหาจากไหนครับ

2. ที่ผมวง คือ ค่าเฉลี่ย PE ของปี 58, 59, 60, 61 รึเปล่าครับ 
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview