อยากถามถึงอนิเมะเรื่องนึงค่ะ

กระทู้คำถาม
ตอนเด็กๆเราดูอนิเมะเรื่องนี้กับพี่ค่ะ

เนื้อเรื่องประมาณว่ามีผู้หญิงคนนึง(ขอเรียกเป็นนางเอกล่ะกัน)
เหมือนย้ายไปอยู่รร.อะค่ะ
เเล้วมันเหมือนเป็นเควสให้นักเรียนในรร.มาฆ่านางเอก
ให้โควต้าคนล่ะ3ครั้ง(ถ้าทั้ง3ครั้งไม่สำเร็จต้องย้ายออกหรือตาย จำไม่ได้ค่ะ;-;)

เเล้วก็มีผู้หญิงอีกคน(ผมสั้นค่ะ)
เหมือนมาปกป้องนางเอก เเล้วก็...จำไม่ได้ค่ะ
เเต่เหมือนมันจะมาพีคตอบจบด้วย🤔

จากที่เดาน่าจะเป็นเเนวyuri
เพราะเราไม่เห็นผช.ให้เรื่องเลย

ใครรู้บอกหน่อยนะคะ ว่าจะไปดูอีกรอบนึง🙏
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่