การตั้งวันที่ นาฬิกา Seiko automatic

ผมไม่สามารถตั้งวันที่ นาฬิกา seiko auto ได้ ตั้ง เฉพาะเวลาได้  วันศุกร์ เสาร์ ได้ ถ้าจะตั้งวันที่ ต้องหมุนเวลาไปเรือยๆ จนครบ 24 ชม. ถึงจะเปลี่ยนเป็นอีก  1 วัน ต้องเสียเวลามากเลยครับผม (ตรง กระดุม ดึงได้ 2 แบบ คือ 1 ครั้ง  และ ต่อ มาจะเป็น ครั้งที่2 )ตั้งเฉพาะเวลา  และ เสาร  อาทิตย์ เท่านั้น   ใครพอจะรู้วิธี ตั้งวันที่ หน่อยได้ไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่