แนะนำร้านดัดโครงตัวถังมอเตอร์ไซค์ทีครับ

รถผม CLICK125I(2018) ขับไปชนมา ชนแค่ 30-40 ชุดหน้ายุบเข้าหาบังโคลนด้านในเลยครับ ล้อติดกับบังโคลนเลยครับ ผมต้องเปลี่ยนอะไรบ้างครับ เป็นไปได้ไหมที่โครงรถช่วงคอมันเบี้ยวอะครับ ตอนนี้ยังไม่ได้ถอดดูครับ โช๊คก็เบี้ยวครับ แนะนำร้านแถวโชคชัย 4 ลาดพร้าว ห้วยขวาง หรือผมควรเข้าศูนย์ดีครับ แต่มันก็ขับได้นะครับ ล้อมันติดบังโคลนอะครับ ดัดได้ไหมแนะนำหน่อยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่