พาคนป่วยเดินกลับระยองเส้นไหนดีครับ

ผมจะพาคนป่วยจาก รพ.ธรรมศาสตร์ กลับระยองครับ บ้านอยู่ในตัวเมืองเลย วิ่งมอเตอร์เวย์สาย 7 ก่อน (เดินทางตอนกลางวัน) แล้วไปเส้นไหนต่อดีครับที่ถนนดี ๆ หน่อย หลุมไม่เยอะ

1. ใช้เส้น 36 (ปกติใช้เส้นนี้เข้าระยอง) แต่ตอนนี้กำลังทำทางอย่างหนักเลย
2. บ้านบึง-แกลง 344 (เส้นนี้ผมเข้าใจทำทางเสร็จแล้วเมื่อปีก่อน)
3. วิ่งยาวไปพัทยาไปตามสุขุมวิทสาย 3 เลย

ขอบคุณครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
ถนนดีให้วิ่งเส้นบ้านบึง - บ้านค่ายครับ

จากมอเตอร์เวย์ ออกด่านบ้านบึง

เจอ Big C, Lotus แล้วเลี้ยวขวา

ตรงยาวขึ้นสะพานข้ามเส้น 331 ตรงโรงงาน MG

ลงสะพานแล้วเลี้ยวซ้าย ตรงยาวผ่านอำเภอบ้านค่ายเข้าเมืองระยองครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่