มีพระสมเด็จวัดเกศไชโย ฐาน 7 ชั้นอยู่ค่ะ ไม่รู้ราคาตลาด และแหล่งขายอยากให้ช่วยแนะนำกันหน่อยค่ะ

ตอนนี้เรามีพระสมเด็จวัดเกศไชโย ฐาน 7 ชั้น ค่ะ เช็คแล้วประมาณ 4-5 ที่เขาบอกว่าแท้หมดเลยค่ะ อยากทราบราคาตลาดและแหล่งขายค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ที่ว่าแท้ รุ่นใหน ทันสมเด็จโตท่านสร้างหรือเปล่า

หรือว่าเป็นรุ่นหลัง ๆ เช่น สร้างเขื่อน ประวัติศาสตร์

คนที่บอกว่าแท้ เขาบอกรุ่นหรือไม่

ลองกลับไปถามราคาดู

รุ่นที่ทันสมเด็จสร้าง ราคาแสนอับ แล้วแต่ความสวยงาม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่