แฟนรักครอบครัวมากกว่าเราหรือเปล่าค่ะ

กระทู้คำถาม
เรากับแฟนคบกันมาจะครบ 6 ปี กำลังจะแต่งงานใช้ชีวิตด้วยกัน ตอนนี้ตกลงเรื่องเงินเดือน ว่าจะให้เท่าไหร่ แฟนช่วยแค่ค่าน้ำ ค่าไฟ ค่าอาหารในบ้าน 3,000 บาท เรามีภาระผ่อนบ้าน แล้วเราก็ถามว่า แฟนจะให้เงินโบนัสเราไหม แฟนบอกให้ 3,000 บาท แล้วถ้าพ่อแม่แฟนป่วยจะเอาเงินโบนัสที่ได้มาช่วยไหม เราตอบว่าช่วย ถ้าเดือดร้อนจริงๆ
---อยากจะถามทุกคนว่า แฟนรักเราบ้างไหมค่ะ หรือแฟนรักแต่ครอบครัวค่ะ???
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่