แนะนำ อ.หมอเก่งๆไม่ดุให้หน่อยคะ ที่ศิริราชด้านนรีเวช

สวัสดีค่ะ พอดีเราไป อัลตร้าซาวด์มา แล้วเจอเนื้องอกที่มดลูก ขนาด4ซม ท่อไรไข่ทางขวามีขนาดใหญ่4.3ซ.ม ซึ่งเราปวดท้องน้อยด้านขวาและหลังด้านขวาตลอดเวลาแต่คุณหมอไม่มียาอะไรให้เราเลยได้แต่นัดเราไปซาวด์ใหม่อีกหลัง6เดือน
เรากลัวว่าก้อนจะใหญ่ขึ้นกลัวเป็นอะไรมากกว่านั้น
#จึงอยากไปรักษาที่ศิริราช คลินิกนอกเวลา
อยากขอคำแนะนำ คุณหมอที่จะรักษาด้านนี้ค่ะว่าท่านไหนดีคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่