อยากฟัดพุงแมว ^_^ อยากรู้ว่าแมวจะยอมให้เราฟัดมั้ยคะ #อยากเลี้ยงแมว

ตอนนี้เหงามากๆค่ะ จริงๆแล้วชอบหมาค่ะ อยากเลี้ยงมาก แต่กลัวว่ามันจะเห่าจนข้างบ้านรำคาญ
เลยเปลี่ยนใจ คิดอยากจะเลี้ยงแมวมั่ง เดาว่าแมวคงไม่ร้อง อย่างมากก็กินแล้วก็นอน (รึป่าวน้า)
ยังไม่เคยเลี้ยงจริงๆจังๆ เคยแต่มีแมวใครไม่รู้มาอยู่บ้านเรา พอสักพักมันก็หายไปไหนก็ไม่รู้

เห็นแมวแล้วมันเขี้ยว อยากจะฟัดพุงมัน อยากถามคนที่เลี้ยงแมวค่ะ ว่าแมวมันจะยอมให้เราฟัดมั้ย
เห็นบางตัวไม่ยอมให้อุ้ม แต่บางตัวก็น่ารัก กระโดดขึ้นมานอนตักเอง ทาสต้องเสี่ยงโชคเองเหรอคะ 
ว่าจะได้แมวขี้เก๊ก แมวขี้อ้อน หรือแมวขี้บ่น ใช่มั้ยคะ บางทีเจอแมวขี้โมโหอีก 5555 โอ๊ยน้อ ตัดสินใจไม่ถูก
มึนตึ๊บแป๊ก

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่