ช่วยเลือกเพลงเปิดในร้านอาหารหน่อยครับ

ปีใหม่นี้ผมอยากเปิดเพลงพระราชนิพนธฺ์ พรปีใหม่ในร้านอาหารครับ ส่วนตัวชอบเวอร์ชั่นของ ธงไชย แมคอินไตย์ และ วิโอเลต วอเทียร์เพลงประกอบหนังเรื่องพรจากฟ้า แต่เวอร์ชั่นนี้น่าจะติดลิขสิทธิ์ทำเรื่องตอนนี้คงไม่ทันแต่ได้ส่งmailไปถามทางghdแล้วไม่รู้จะตอบหรือป่าว  
1.อยากให้เพื่อนๆช่วนแนะนำเวอร์ชั่นที่ไม่น่าติดลิขสิทธิ์หรือเจ้าของลิขสิทธิ์หน้าจะอณุญาต  เรื่องขออนุญาตผมจะดำเนินเรื่องเอง
ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่