ตามหามังงะวายปวดตับเรื่องนึงค่ะ

เรื่องมันจะประมาณว่ามีเด็กผู้ชาย(น่าจะเด็ก เพราะอยู่วัยเรียน)คนนึงโดนจับไปทรมาณอ่ะค่ะ แล้วมีการให้หมูมามีอะไรกับน้องด้วย แล้วน้องเค้าก็โดนสว่านเจาะท้อง ดึงเฃ็บ เป็นมังงะวายแปลซับอิ้งอ่ะค่ะ เคยมีคนทำคลิปจัดอันดับมังงะวายต้องคำสาปแล้วเรื่องนี้ติดด้วยอ่ะค่ะ แต่จำชื่อเรื่องไม่ได้ จำได้แต่เนื้อเรื่อง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่