ตุ๊กกี้ ที่รับบทเป็น ครูเพ็ญศรี ย้ายซิทคอมจาก ตลก 6 ฉาก ไป หกฉากครับจารย์แล้วเหรอ

ผมรู้สึกเสียดาย เดี๋ยวนี้ไม่เห็นฉากครูเพ็ญศรีในรายการ ตลก 6 ฉากแล้ว ส่วนใหญ่เห็นแต่ในรายการ หกฉากครับจารย์ ตอนผมดูในรายการตลก 6 ฉาก ก็รู้สึกว่าตลกกว่าหกฉากครับจารย์นิดนึง แต่ผมก็สงสัยว่าทำไมครูเพ็ญศรีย้ายซิทคอมไปแล้วทำไมไม่ออกทั้ง 2 รายการเลย จะได้ฮาฉากนี้กันเยอะๆ
เพี้ยนรู้สึกเงียบเพี้ยนจุดจุดจุด

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่