สมัคร แอป SCB EASY ไม่ได้ทำยังไงดี

คือเราจะสมัครใช้งาน แอป SCB EASY โดยเป็นบัตรกดเงินสด พอกรอกรายละเอียดตามทุกอย่างแล้ว พอถึงตรงให้ตั้งรหัสผ่าน กลับบอกว่า ไม่สามารถเปิดใช้งานบัตรของคุณได้ คืออะไร ยังไงหรอคะ สมัครหลายรอบมากค่ะ ไม่ได้เลย ขอคำแนะนำด้วยค่ะ 
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีค่ะ คุณสมาชิกหมายเลข 1800860 บัตรกดเงินสด Speedy Cash ที่ท่านทำรายการลงบทะเบียน Scb Easy App นั้นมีการเปิดบัตรแล้วหรือไม่คะ

#เทศกาลปีใหม่ขอให้เดินทางท่องเที่ยวปลอดภัยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่