PSN Store นะปี 2019 จะอยู่ได้อีกกี่ปีหรอครับ และจะซื้อจอ TV หรือ Monitor เพื่อเล่นเกม ps4 ดีครับ

กระทู้คำถาม
ตามคำถามเลยครับ เพราะผมกำลังจะซื้อ ps4 pro Bundle god of war + The last of us แล้วก็สนใจที่จะซื้อเกมใน PSN store ก็เลยอยากทราบว่า ระบบ PSN store ทางโซนีจะยุติให้บริการในเร็ววันไหมครับ แล้วก็อยากทราบว่าซื้อ จอ Tv
หรือ จอ Monitor ในการเล่นเกม Ps4 ดีครับ ขอบคุณครับเพี้ยนขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่