ศรัทธาคืออะไร

สวัสดีค่ะทุกคน อยากจะสอบถามทุกคนนะคะว่า ความศรัทธาของแต่ละคนคืออะไร
ไม่จำกัดว่าจะต้องเป็นศาสนา ทุกคนมีศรัทธาของตัวเอง.ที่ตั้งคำถามนี้อยากจะได้แรงบันดาลใจในการสร้างงานศิลปะขิ้นหนึ่งขึ้นมา เพื่อที่จะให้มองความศรัทธาในมุมที่กว้างขึ้น เราไม่คิดจะสร้างงานจากความศรัทธาของตัวเองอย่างเดียว แต่เราอยากตะตีแผ่ความศรัทธาในมุมมองอื่นๆด้วย 😊
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่