you've had ผิดหลักไวยากรณ์มั้ยคะ?

นี่เป็นคนที่ไม่ค่อยเก่งภาษาเท่าไหร่(ที่จริงอยากพูดว่าโง่แต่จะดูเหมือนด่าตัวเอง555) เลยไม่รู้ว่าผิดมั้ย อะไรยังไง ไปฟังเพลงนึงแล้วมีประโยคที่ว่า"tell me that you've had enough" คือสงสัยว่า มันซ้อนกันได้มั้ยที่ว่า had ซ้อน haveได้รึเปล่า ใครที่รู้เรื่องหรือพอมีความรู้ ช่วยบอกทีค่ะ ขอบคุณค่ะ
ปล.ไม่รู้ว่าแท็กผิดมั้ยหรืออะไร ไม่ค่อยเล่นพันทิปน่ะค่ะ ถ้าแท็กผิดก็ขออภัยด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่