วงเงินบัตรเครดิต scb up2me กับ scb jcb

ผมมีบัตรเครดิต up2me วงเงิน 5xxxx ต่อมาได้สมัคร scb jcb เพิ่มอีกหนึ่งใบได้วงเงินมาเป็น 8xxxx ผมสงสัยครับว่าวงเงินของทั้งสองใบเป็นวงเงินเดียวกันหรือไม่ครับ หากเป็นวงเงินเดียวกันทำไมยอดวงเงินในบัตรถึงไม่เท่ากันครับ แต่พอดูในแอพ scb ยอดวงเงินของ jcb แสดงแค่ 5xxxx ผมเลยสงสัยครับว่าวงเงินของ jcb เท่ากับเท่าไรกันแน่ ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่